Domek pod Szarowym lasem, Wisła, Ba Lan
Nhà nghỉ dưỡng tại Wisła, Ba Lan

Domek pod Szarowym lasem

Nằm ở Wisła, cách Museum of Skiing 9.1 km, Domek pod Szarowym lasem cung cấp khu vườn với BBQ và Wi-Fi miễn phí.

9,8Ngoại hạng · 70 đánh giáWisła, Ba Lan
  • Tối đa 6 khách
  • 60 m²
  • Chỗ đỗ xe miễn phí
  • WiFi miễn phí
01 / 08
Domek pod Szarowym lasem, Wisła, Ba Lan – ảnh 3

Chào mừng đến với

Domek pod Szarowym lasem

Nằm ở Wisła, cách Museum of Skiing 9.1 km, Domek pod Szarowym lasem cung cấp khu vườn với BBQ và Wi-Fi miễn phí. Với chỗ đậu xe riêng miễn phí, nhà nghỉ dưỡng nằm ở khu vực mà khách có thể tham gia vào các hoạt động như leo núi và trượt tuyết.

Nhà nghỉ dưỡng với sân hiên nhìn ra núi có 2 phòng ngủ, phòng khách, TV màn hình phẳng, bếp đầy đủ tiện nghi với tủ lạnh và máy rửa bát, 2 phòng tắm với vòi sen. Khăn tắm và ga trải giường có sẵn ở nhà nghỉ dưỡng.

Khách có thể sử dụng sân chơi trẻ em tại nhà nghỉ dưỡng.

Domek pod Szarowym lasem cách eXtreme Park 18 km và Zamek Dolny 6.5 km.

  • Địa điểm hàng đầu: Được khách gần đây đánh giá cao (9,2 điểm)
  • Có chỗ đậu xe riêng miễn phí trong khuôn viên
Nhận phòng
Từ 16:00 đến 20:00
Trả phòng
Từ 08:00 đến 11:00

Chỗ nghỉ

Phòng & Suite

Domek pod Szarowym lasem có 1 loại phòng để bạn lựa chọn.

Ngôi Nhà 2 Phòng Ngủ tại Domek pod Szarowym lasem

Ngôi Nhà 2 Phòng Ngủ

  • 1 giường sofa và 1 giường đôi lớn, 1 giường đôi, 1 giường sofa
  • Tối đa 6 khách
  • 60 m²
  • Phòng tắm riêng

Featuring a private entrance, this holiday home consists of 1 living room, 2 separate bedrooms and 2 bathrooms with a shower and a hairdryer. Guests will find a stovetop, a refrigerator, a dishwasher and kitchenware in the well-fitted kitchen. The holiday home also offers a barbecue. Boasting a terrace with garden views, this holiday home also provides a tea and coffee maker and a flat-screen TV. The unit offers 4 beds.

  • Vòi sen
  • Nhà bếp
  • Khăn tắm
  • Bộ khăn trải giường
  • Sản phẩm làm sạch
  • Ghế ăn dặm cho trẻ em
  • +22 tiện nghi khác

Tiện nghi

Mọi thứ bạn cần

Tiện nghi chu đáo cho một kỳ nghỉ thoải mái, thảnh thơi.

  • Chỗ đỗ xe miễn phí
  • WiFi miễn phí
  • Trượt tuyết
  • Phòng không hút thuốc
  • Xe đưa đón sân bay
  • Tiện nghi BBQ

Tất cả tiện nghi

Chỗ đậu xe

Có chỗ đỗ xe riêng miễn phí tại chỗ (không cần đặt chỗ trước).

  • Chỗ đậu xe ngoài đường

Internet

Wi-fi có ở toàn bộ khách sạn và miễn phí.

Nhà bếp

  • Ghế ăn dặm cho trẻ em
  • Bàn ăn
  • Máy pha cà phê
  • Sản phẩm làm sạch
  • Mặt bếp
  • Dụng cụ nhà bếp
  • Nhà bếp
  • Máy rửa bát
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • Bộ khăn trải giường
  • Tủ hoặc phòng để quần áo

Phòng tắm

  • Giấy vệ sinh
  • Khăn tắm
  • Phòng tắm phụ
  • Phòng tắm riêng
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen

Khu vực phòng khách

  • Khu vực ăn uống

Truyền thông & Công nghệ

  • TV màn hình phẳng
  • TV

Tiện ích trong phòng

  • Giường sofa
  • Giá treo quần áo
  • Lối vào riêng
  • Tiện nghi là ủi
  • Bàn là

Ngoài trời

  • Khu vực ăn uống ngoài trời
  • Đồ ngoại thất
  • Tiện nghi BBQ
  • Tiện nghi BBQ
  • Sân thượng / hiên
  • Sân vườn

Đồ ăn & thức uống

  • Máy pha trà/cà phê

Hoạt động

  • Đi bộ đường dài(Ngoài khuôn viên)
  • Trượt tuyết(Ngoài khuôn viên)

Ngoài trời & Tầm nhìn

  • Nhìn ra núi
  • Nhìn ra vườn
  • Ngắm cảnh

Đặc tính tòa nhà

  • Song lập

Phương tiện đi lại

  • Dịch vụ đưa đón(Phụ phí)
  • Xe đưa đón sân bay(Phụ phí)

Dịch vụ lễ tân

  • Có xuất hóa đơn

Dịch vụ giải trí và gia đình

  • Nắp đậy ổ cắm an toàn cho trẻ em
  • Thiết bị vui chơi ngoài trời cho trẻ em
  • Sân chơi trẻ em

Các tiện nghi khác

  • Cấm hút thuốc trong toàn bộ khuôn viên
  • Hệ thống sưởi
  • Phòng không hút thuốc

Kỳ nghỉ đang chờ đón bạn

Hãy tự nhiên như ở nhà

Thư giãn trong không gian thoải mái và khám phá vẻ đẹp của Wisła.

Xem phòng trống

Vị trí

Đường đến với chúng tôi

Địa chỉ

Niedźwiedzia 2e, 43-460 Wisła, Ba Lan

Nhận phòng từ 16:00 đến 20:00

Trả phòng từ 08:00 đến 11:00

Có gì ở gần đây

Xung quanh có gì?

  • Ogród bajek5,8 km
  • Museum of Skiing8 km
  • Huta Teresa13 km
  • Żywiecki Park Krajobrazowy14 km
  • Zespół D. Huty Klemens16 km
  • eXtreme Park18 km
  • Kompleks Wypoczynkowy Jano18 km

Nhà hàng & quán cà phê

  • Nhà hàngPensjonat Malinowka270 m
  • Nhà hàngU Szewca. Zajazd910 m
  • Nhà hàngRestauracja 3 Ptaki960 m

Cảnh đẹp thiên nhiên

  • Đỉnh núiBarania Gora (1220m)7,9 km

Thang máy trượt tuyết

  • Wyciąg Extreme1,6 km
  • Cienkow Ski Lift1,9 km
  • Wyciag talerzykowy B1,9 km

Phương tiện công cộng

  • Tàu lửaWisła Głębce7,4 km
  • Tàu lửaWisła Kopydło7,6 km

Các sân bay gần nhất

  • Sân bay Ostrava Leos Janacek77 km
  • Sân bay John Paul II98 km

Khoảng cách đi bộ hoặc lái xe ngắn nhất theo ước tính. Khoảng cách thực tế có thể khác.

Thông tin hữu ích

Nội quy chỗ nghỉ

Chính sách và thông tin thiết thực cho kỳ nghỉ của bạn tại Domek pod Szarowym lasem.

Nhận phòng

Từ 16:00 - 20:00

Trước đó bạn sẽ cần cho chỗ nghỉ biết giờ bạn sẽ đến nơi.

Trả phòng

Từ 08:00 - 11:00

Trẻ em và giường

Chính sách trẻ em

Phù hợp cho tất cả trẻ em.

Trẻ em từ 8 tuổi trở lên sẽ được tính giá như người lớn tại chỗ nghỉ này.

Chính sách nôi (cũi) và giường phụ

0 - 2 tuổi

Có nôi/cũi nếu yêu cầu: Miễn phí

Chỗ nghỉ này không có giường phụ.

Tất cả nôi/cũi tùy thuộc vào tình trạng có sẵn.

Giới hạn độ tuổi

Độ tuổi tối thiểu để nhận phòng là 18

Hút thuốc

Không cho phép hút thuốc.

Tiệc tùng

Không cho phép tiệc tùng/sự kiện

Thời gian yên lặng

Khách cần giữa yên lặng từ 22:00 đến 06:00.

Vật nuôi

Vật nuôi không được phép.

Ngôn ngữ sử dụng

Tiếng Anh và Tiếng Ba Lan

Lưu ý quan trọng

  • Vui lòng thông báo trước cho Domek pod Szarowym lasem về thời gian đến dự kiến của quý khách. Khách có thể sử dụng ô Yêu cầu Đặc biệt khi đặt phòng hoặc liên lạc trực tiếp với chỗ nghỉ qua các thông tin liên hệ được ghi trong xác nhận đặt phòng.
  • Chỗ nghỉ này không nhận tổ chức tiệc chia tay cuộc đời độc thân hay các bữa tiệc tương tự như vậy.
  • Thời gian yên lặng bắt đầu từ 22:00 đến 06:00.
  • Khi có khách lưu trú cùng trẻ em, xin lưu ý rằng chỗ nghỉ có nghĩa vụ pháp lý phải áp dụng các tiêu chuẩn bảo vệ trẻ vị thành niên, xác định danh tính của trẻ cũng như mối quan hệ giữa trẻ và người lớn lưu trú cùng.

FAQ

Câu hỏi thường gặp

Mọi điều bạn có thể muốn biết khi lưu trú tại Domek pod Szarowym lasem.

Domek pod Szarowym lasem phục vụ bữa sáng kiểu gì?+

Chưa có thông tin về bữa sáng của Domek pod Szarowym lasem. Vui lòng liên hệ trực tiếp với chỗ nghỉ.

Tôi có thể đặt loại phòng nào tại Domek pod Szarowym lasem?+

Các loại phòng tại Domek pod Szarowym lasem gồm: Ngôi Nhà 2 Phòng Ngủ.

Domek pod Szarowym lasem có thể đón tối đa bao nhiêu khách?+

Loại phòng lớn nhất tại Domek pod Szarowym lasem có sức chứa tối đa 6 khách.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Domek pod Szarowym lasem là mấy giờ?+

Nhận phòng: Từ 16:00 đến 20:00. Trả phòng: Từ 08:00 đến 11:00.

Domek pod Szarowym lasem có chỗ đỗ xe không?+

Có chỗ đỗ xe riêng miễn phí tại chỗ (không cần đặt chỗ trước).

Domek pod Szarowym lasem có Wi-Fi không?+

Wi-fi có ở toàn bộ khách sạn và miễn phí.

Domek pod Szarowym lasem có cho phép mang theo vật nuôi không?+

Vật nuôi không được phép.

Chi phí lưu trú tại Domek pod Szarowym lasem là bao nhiêu?+

Giá tại Domek pod Szarowym lasem thay đổi tùy theo ngày lưu trú và loại phòng bạn chọn. Xem thông tin ở trên để biết giá hiện tại.

Domek pod Szarowym lasem có nhà hàng trong khuôn viên không?+

Domek pod Szarowym lasem không có thông tin về nhà hàng trong khuôn viên. Bạn có thể tìm các lựa chọn ăn uống gần đó tại Wisła.

Domek pod Szarowym lasem có những tiện nghi gì?+

Domek pod Szarowym lasem có chỗ đỗ xe miễn phí, chỗ đậu xe ngoài đường, tiện nghi BBQ và sân thượng / hiên.

Nhân viên tại Domek pod Szarowym lasem nói những ngôn ngữ nào?+

Nhân viên tại Domek pod Szarowym lasem nói Tiếng Anh và Tiếng Ba Lan.

Đánh giá của khách

Khách nói gì về chúng tôi

9,8

Dựa trên 70 đánh giá của khách

Nhân viên phục vụ
9,6 trên 10
Tiện nghi
9,6 trên 10
Sạch sẽ
9,8 trên 10
Thoải mái
9,7 trên 10
Đáng giá tiền
9,6 trên 10
Địa điểm
9,2 trên 10
WiFi miễn phí
8,3 trên 10

“Bardzo dobre miejsce do odpoczynku. - Dobrze wyposażony i wygodny domek, spokojna okolica. Bardzo miła i pomocna Pani właścicielka. Kącik dla dzieciaków. Kot który przychodził co ranek się przywitać :)”

D
DanielBa Lan
Gia đình · tháng 9 năm 2026

“Super baza na weekendowy wypad z dala od miasta :) - Obiekt bardzo dobrze wyposażony w spokojnej i cichej okolicy. Super miejsce na wieczornego grilla. Słychać było tylko świerszcze :)”

J
JoannaBa Lan
Gia đình · tháng 9 năm 2026

“Oceniam 11/10”

M
MaciejBa Lan
Nhóm bạn · tháng 8 năm 2026

“Красивое место. Приятные хозяева. Чисто, уютно,комфортно,современно. Понравилось. Приедем ещё.”

G
GladushBa Lan
Khách du lịch một mình · tháng 5 năm 2026

“Czysty, komfortowy i gustowny apartament.”

M
MagdalenaBa Lan
Nhóm bạn · tháng 5 năm 2026

“Spędzona majówka w tym miejscu była wprost idealna. To miejsce to prawdziwa oaza spokoju, idealna na odpoczynek z dala od codziennego zgiełku. Już od pierwszych chwil można poczuć wyjątkową atmosferę – cisza, piękne otoczenie i komfortowe warunki sprzyjają relaksowi i regeneracji. Wszystko jest tu dopracowane w najmniejszych szczegółach, dzięki czemu można w pełni się wyciszyć i naładować energię. Zdecydowanie polecam każdemu, kto szuka miejsca, w którym naprawdę można odpocząć i oderwać się od codzienności. Właściciele bardzo mili 😃”

J
JudytaBa Lan
Khách du lịch một mình · tháng 5 năm 2026

“Pięknie urządzone mieszkanie, taras, 2 łazienki, czysto i komfortowo”

A
AgnieszkaBa Lan
Khách du lịch một mình · tháng 7 năm 2026

“Bardzo fajnie wyposażony i czysty domek. Dużo miejsca na zewnątrz. Pokoje wygodne i co bardzo komfortowe - dwie łazienki.”

A
Anka&arekBa Lan
Khách du lịch một mình · tháng 7 năm 2026

Hành trình của bạn bắt đầu từ đây

Bắt đầu kỳ nghỉ của bạn

Trải nghiệm nét quyến rũ của Domek pod Szarowym lasem. Đặt với giá tốt nhất và tận hưởng một kỳ nghỉ khó quên.

Đặt ngay

Cam kết giá tốt nhất